Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเรียนที่นี้มาก

2 posters

Go down

อยากเรียนที่นี้มาก Empty อยากเรียนที่นี้มาก

ตั้งหัวข้อ  ???? Wed Nov 17, 2010 6:58 am

พี่ค่ะ ตอนนี้ติดสวนดุตสิตการบินแต่ อยากมาเรียนที่ ม.รังสิตมากกว่า แต่เกด gpa ไม่ถึง 2.5 ทำไงดีค่ะ หรือไม่มีสิท เลย ช่วยตอยหน่อยค่ะอยากเรียนมาก Very Happy

????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเรียนที่นี้มาก Empty Re: อยากเรียนที่นี้มาก

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Nov 18, 2010 11:02 am

น้อง พิมพ์ว่า:พี่ค่ะ ตอนนี้ติดสวนดุตสิตการบินแต่ อยากมาเรียนที่ ม.รังสิตมากกว่า แต่เกด gpa ไม่ถึง 2.5 ทำไงดีค่ะ หรือไม่มีสิท เลย ช่วยตอยหน่อยค่ะอยากเรียนมาก Very Happy

เกรดไม่ถึง 2.6 สถาบันจะพิจารณาเป็นรายๆไป อาจให้เรียนได้ต้องสัมภาษณ์ดูก่อน

Admin
Admin

http://airrsu.nice-boards.com

อยากเรียนที่นี้มาก Empty Re: อยากเรียนที่นี้มาก

ตั้งหัวข้อ  jinnawat Thu Jan 20, 2011 9:17 pm

สวนดุสิต เท่าที่พี่ทราบไม่มีสาขานักบินนะครับ น้องต้องการเรียน แอร์ สจ๊วต หรือ นักบิน ครับ?
สถาบันการบินม.รังสิต มีแต่สาขา นักบิน นะครับ แต่ถ้าอยากเรียนแอร์ สจ๊วต ให้ติดต่อ คณะอุสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการครับ Smile

jinnawat

ขึ้นไปข้างบน