Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยตอบทีคับ รายละเอียดในการสมัครเข้าสอบ

Go down

ช่วยตอบทีคับ รายละเอียดในการสมัครเข้าสอบ Empty ช่วยตอบทีคับ รายละเอียดในการสมัครเข้าสอบ

ตั้งหัวข้อ  yeast Sun Dec 26, 2010 6:13 pm

พี่ๆคับ การที่จะไปเข้าเรียนที่นี่ ต้องเตรียมหลักฐานอะไรบ้างคับ แล้ว ต้องสมัครเรียนวันไหนในแต่ละปี สมัครที่ไหนอ่ะคับ ผมอยากรู้รายละเอียดที่เกี่ยวกับการสมัครทั้งหมดอ่ะคับ ต้องทำไงบ้าง วันไหน สอบแบบไหน อัตราค่าเรียนประมานเท่าไหร่ ???
(ตอบในเมลผมก็ได้นะคับ yeastza@hotmail.com แต่ส่วนมากผมจะเล่นmมากกว่านะคับ)

yeast
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยตอบทีคับ รายละเอียดในการสมัครเข้าสอบ Empty Re: ช่วยตอบทีคับ รายละเอียดในการสมัครเข้าสอบ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Dec 28, 2010 2:20 pm

yeast พิมพ์ว่า:พี่ๆคับ การที่จะไปเข้าเรียนที่นี่ ต้องเตรียมหลักฐานอะไรบ้างคับ แล้ว ต้องสมัครเรียนวันไหนในแต่ละปี สมัครที่ไหนอ่ะคับ ผมอยากรู้รายละเอียดที่เกี่ยวกับการสมัครทั้งหมดอ่ะคับ ต้องทำไงบ้าง วันไหน สอบแบบไหน อัตราค่าเรียนประมานเท่าไหร่ ???
(ตอบในเมลผมก็ได้นะคับ yeastza@hotmail.com แต่ส่วนมากผมจะเล่นmมากกว่านะคับ)

ติดต่อมาที่สถาบันการบินจะดีกว่าเพราะมีรายละเอียดมาก หรือดูในเว็บไซด์ของสถาบันการบิน

Admin
Admin

http://airrsu.nice-boards.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน