Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเรียนที่นี้มากๆ

Go down

อยากเรียนที่นี้มากๆ Empty อยากเรียนที่นี้มากๆ

ตั้งหัวข้อ  nat Wed Apr 06, 2011 3:05 pm

พี่ๆๆครับผมเกรดแค่ 2.06เองจะเข้าได้ไหมครับ

nat
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเรียนที่นี้มากๆ Empty ผมอยากเปนนักบิน

ตั้งหัวข้อ  NAT Wed Apr 06, 2011 3:11 pm

ถ้าพี่คิดว่าไม่ได้พี่ก้อช่วยบอกตรงๆนะครับผมจะได้ไม่ต้องฝันไกล

NAT
ผู้มาเยือน

อยากเรียนที่นี้มากๆ Empty Re: อยากเรียนที่นี้มากๆ

ตั้งหัวข้อ  B737 Sun Apr 10, 2011 10:11 am

NAT พิมพ์ว่า:ถ้าพี่คิดว่าไม่ได้พี่ก้อช่วยบอกตรงๆนะครับผมจะได้ไม่ต้องฝันไกล

ทุกปัญหามีทางออกเสมอ อย่ามัวแต่คิดไปเองครับ เข้ามาถาม-มาปรึกษาอาจารย์ที่สถาบันด้วยตัวเองเลยครับ บางทีเกรดบางตัวอาจจะเป็นตัวช่วยก็ได้

B737

ขึ้นไปข้างบน