Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ? ......

2 posters

Go down

กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ? ...... Empty กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ? ......

ตั้งหัวข้อ  pakawich Thu Mar 22, 2012 2:37 pm

กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ แล้วแรกเข้าต้องสำรองจ่ายก่อนใช่ไหม เงื่อนไขการกู้ต้องมีคนคนค้ำประกันไหมครับ(คนค้ำต้องใช้ขั้นไหน C... ) ??

รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากเรียนมากครับ แต่ทุนน้อย ^^"

pakawich

ขึ้นไปข้างบน Go down

กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ? ...... Empty Re: กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ? ......

ตั้งหัวข้อ  B737 Thu Mar 22, 2012 8:49 pm

pakawich พิมพ์ว่า:กู้ กยศ.ได้เต็มจำนวนค่าเทอมหรือเปล่าครับ แล้วแรกเข้าต้องสำรองจ่ายก่อนใช่ไหม เงื่อนไขการกู้ต้องมีคนคนค้ำประกันไหมครับ(คนค้ำต้องใช้ขั้นไหน C... ) ??

รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากเรียนมากครับ แต่ทุนน้อย ^^"

ยังไงรบกวนให้โทรสอบถามทางฝ่ายธุรการสถาบันโดยตรงจะได้คำตอบเร็วและชัวร์กว่าครับ เพราะช่วงนี้พี่ๆธุรการกำลังเคลียร์เอกสารต่างๆให้นักศึกษาตอนช่วงน้ำท่วมอยู่ ค่อนข้างจะยุ่งทำให้อาจจะไม่มี ADMIN มาตอบกระทู้ในช่วงนี้ครับ (02) 997-2200-30 ต่อ 4104-07

B737

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน