Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เปิดภาคเรียน เมื่อไร ?

2 posters

Go down

เปิดภาคเรียน เมื่อไร ? Empty เปิดภาคเรียน เมื่อไร ?

ตั้งหัวข้อ  pattarakit Mon May 28, 2012 4:17 pm

พี่ครับผมอยากรู้ว่า เปิดเรียนวันไหน? ปรับพื้นฐานวันไหน? มีรับน้องไหม? รับน้องวันไหน? ช่วยบอกผมที !! afro

pattarakit

ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดภาคเรียน เมื่อไร ? Empty Re: เปิดภาคเรียน เมื่อไร ?

ตั้งหัวข้อ  B737 Mon May 28, 2012 4:51 pm

pattarakit พิมพ์ว่า:พี่ครับผมอยากรู้ว่า เปิดเรียนวันไหน? ปรับพื้นฐานวันไหน? มีรับน้องไหม? รับน้องวันไหน? ช่วยบอกผมที !! afro

ปฐมนิเทศน์นักศึกษาใหม่ วันเสาร์ที่ 9 มิ.ย. 55
เปิดภาคเรียนที่ 1 / 2555 วันจันทร์ที่ 11 มิ.ย. 55

สำหรับรายละเอียดจะมีพี่ๆโทรไปแจ้งให้ทราบภายในสัปดาห์นี้นะครับ แต่โดยปกติแล้วหลังจากลงทะเบียนเสร็จ จะได้รับกำหนดการต่างๆรวมถึงตารางเรียนไม่ใช่หรอครับ? หรือปีนี้ยังไม่ได้?

B737

เปิดภาคเรียน เมื่อไร ? Empty Re: เปิดภาคเรียน เมื่อไร ?

ตั้งหัวข้อ  pattarakit Thu May 31, 2012 12:56 am

ขอบคุณครับพี่ ผมได้แต่ตารางเรียนอะ อย่างอื้นผมไม่เหนมีเลย ตารางเรียนไม่ได้บอกอะไรเลย

pattarakit

ตั้งหัวข้อ  B737 Thu May 31, 2012 8:32 am

pattarakit พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับพี่ ผมได้แต่ตารางเรียนอะ อย่างอื้นผมไม่เหนมีเลย ตารางเรียนไม่ได้บอกอะไรเลย

ถ้ายังไม่มีรุ่นพี่โทรหาภายในอาทิตย์นี้โพสบอกไว้ในบอร์ดนี้ด้วยนะ เผื่อจะตกหล่นไปครับ

B737

ขึ้นไปข้างบน