Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชุดเรียนบินคับ

2 posters

Go down

ชุดเรียนบินคับ Empty ชุดเรียนบินคับ

ตั้งหัวข้อ  apiwat Wed Jul 18, 2012 4:50 pm

คือว่าผมจะตัดชุดบินเพิ่มอ่ะคับไปตัดได้ที่ไหนคับแล้วก็ซื้อเนคไทด์ใหม่ได้ที่ไหนคับ

apiwat

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชุดเรียนบินคับ Empty Re: ชุดเรียนบินคับ

ตั้งหัวข้อ  B737 Sat Jul 21, 2012 8:47 pm

apiwat พิมพ์ว่า:คือว่าผมจะตัดชุดบินเพิ่มอ่ะคับไปตัดได้ที่ไหนคับแล้วก็ซื้อเนคไทด์ใหม่ได้ที่ไหนคับ

น้องอยู่ปีไหนครับ?? ชุดตัดได้ที่ร้าน Filippo หลังง บ.การบินไทย สำนักงานใหญ่ ถ.วิภาวดี

B737

ชุดเรียนบินคับ Empty Re: ชุดเรียนบินคับ

ตั้งหัวข้อ  apiwat Sun Jul 22, 2012 6:29 pm

ตอนนี้ผมอยู่ปี1คับ หลังการบินไทยตรงซอยไหนคับ จะตัดชุดนักศึกษาของสถาบันการบินอ่าคับพอดีว่าตอนร้านมาตัดในมอผมตัดไปแค่3ชุดจะตัดเพิ่ม
อีกเรื่องคับเข็มที่ไทด์ผมหายขอใหม่ได้ที่ไหนคับเห็นรุ่นพี่บอกว่าได้แค่ตอนติดบั้ง

apiwat

ตั้งหัวข้อ  B737 Sun Jul 22, 2012 8:00 pm

apiwat พิมพ์ว่า:ตอนนี้ผมอยู่ปี1คับ หลังการบินไทยตรงซอยไหนคับ จะตัดชุดนักศึกษาของสถาบันการบินอ่าคับพอดีว่าตอนร้านมาตัดในมอผมตัดไปแค่3ชุดจะตัดเพิ่ม
อีกเรื่องคับเข็มที่ไทด์ผมหายขอใหม่ได้ที่ไหนคับเห็นรุ่นพี่บอกว่าได้แค่ตอนติดบั้ง

ร้านอยู่ด้านประตูหลังของการบินไทย เดินออกประตูเลี้ยวซ้าย แล้วเลี้ยวขวา ร้านจะอยู่ทางขวามือหาไม่ยากครับ ส่วนเนคไทและที่หนีบไทให้ถามพี่วินัยดู ไม่ก็ติดต่อที่พี่ตั๊กห้องธุรการ

B737

ขึ้นไปข้างบน