Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามเรื่องการสมัคร l ครั้งแรก

2 posters

Go down

สอบถามเรื่องการสมัคร l ครั้งแรก Empty สอบถามเรื่องการสมัคร l ครั้งแรก

ตั้งหัวข้อ  mos78data6 Tue Mar 26, 2013 4:35 pm

ถ้าอยากจะสมัครตอนนี้ทันไหมค่ะ เพราะสัมภาษรอบที่สามกันแล้วเหลืออีกไม่มีกี่รอบ

mos78data6

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามเรื่องการสมัคร l ครั้งแรก Empty Re: สอบถามเรื่องการสมัคร l ครั้งแรก

ตั้งหัวข้อ  B737 Wed Mar 27, 2013 8:36 am

mos78data6 พิมพ์ว่า:ถ้าอยากจะสมัครตอนนี้ทันไหมค่ะ เพราะสัมภาษรอบที่สามกันแล้วเหลืออีกไม่มีกี่รอบ

สามารถสมัครได้ครับ และน้องควรยื่นเอกสารสมัครเรียนอย่างน้อย 1สัปดาห์ก่อนวันสัมภาษณ์ครับ

น้องสามารถติดตามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.facebook.com/pilotrsu

B737

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน