Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ

2 posters

Go down

เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ Empty เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ

ตั้งหัวข้อ  Anucha Sat Apr 27, 2013 1:43 pm

เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ เเล้วการสอบเข้าศึกษาเป็นข้อเขียนนี่ยากมากไหมคับ ฝากตอบด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

Anucha

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ Empty Re: เรียนสายศิลป์-ภาษา เรียนได้ไหมคับ

ตั้งหัวข้อ  golfcho Wed Jul 09, 2014 9:22 pm

ทางเรามีสอบสัมภาษย์อย่างเดียวครับ เรียนได้ครับ ขอแค่ใจมุ่งมั่นและ เตรียมตัวที่ดีครับผม เช่น ด้านคณิตที่เราไม่เก่ง รวมถึงภาษาอังกฤษ เป็นต้น

golfcho

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน