Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเรียน มากกกกกกก ( สอบถามครับ

2 posters

Go down

อยากเรียน มากกกกกกก  ( สอบถามครับ Empty อยากเรียน มากกกกกกก ( สอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  kunungkornz Tue Jul 09, 2013 6:28 pm

ผมอยากทราบว่า จบแผนก คอมพิวเตอร์ ทวิภาคี ( ทวิภาคี = เรียน ปีครึ่ง ทำงาน ปีครึ่ง ) สามารถเข้าสายนี้ได้ไหมครับ
( ความในใจ คือมันเป็นความฝันของผมมากครับ )
ผมไม่ค่อยเก่งภาษาสักเท่าไหร่ . ผมอยากรู้ รายละเอียดที่ สามารถสมัครได้อะครับ
สมัครต้องแบบนี้ถึงจะสมัครได้ แล้วรับกี่คนหรอครับ . โรคประจำตัว เกี่ยวกับโรคโลลิตจาง ได้ไหมเอย
คุณสมบัติ ที่ผ่าน จะสามารถเป็นได้ และสอบสัมภาษณ์ ได้

kunungkornz

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเรียน มากกกกกกก  ( สอบถามครับ Empty Re: อยากเรียน มากกกกกกก ( สอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  B737 Thu Jul 11, 2013 1:31 pm

ลองเข้าไปสอบถามในเพจเฟสบุ๊คสถาบันดูนะครับ จะมีพี่ๆ เพื่อนๆ คอยให้คำตอบอยู่ตลอดเลยครับ https://www.facebook.com/pilotrsu

B737

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics