Aviation Institute
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พี่ๆครับผม อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์

2 posters

Go down

พี่ๆครับผม อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์ Empty พี่ๆครับผม อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อ  standbyme Thu Jan 16, 2014 2:19 pm

พี่ๆ ครับผมอยากรู้มากว่า การสอบสัมภาษณ์ สอบเป็นภาษาอังกฤษล้วนๆเลยรึป่าว ครับ และผมต้องเตรียมตัวยังไงบางครั้บ

ขอบคุณครับ

standbyme

ขึ้นไปข้างบน Go down

พี่ๆครับผม อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์ Empty Re: พี่ๆครับผม อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์

ตั้งหัวข้อ  B737 Tue Feb 11, 2014 1:06 am

แนะนำให้สอบถามพี่ๆที่ www.facebook.com/pilotrsu จะอัพเดทมากกว่าครับ

B737

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน